ÌgbésÍ ayé ojoojúmó ti ìjo tòótó

Bí ó ti lè jé wípé Fidio yí kò ni ohun nkan ṣe pèlú ìgbékalè tàbí ìlànà. Ó ní ohun gbogbo ṣe pèlú bí a ṣe rí Jésù sí àti ìgbésí ayé àti àyíká wa nínú ayé tí a wà – Nínú ìgbésí ayé wa lóójojó. Jẹ ki a jẹ pe!

Jésù sọ wípé ìjọ Rè yoó jèé gbígbé ìgbésí ayé tó jinlè, tó súmóra tímótímó gégé bí "ọgóòrún àwọn ìya, àwọn arákùnrin, àwọn arábìnrín, àwọn ilè, àwọn ohun-ìní, àti ìyè àínípèkun papò". Àti wípé Ó sọ nípa èyí pé “Enu ònà àpáádì” kì yó lè borí irú àwọn ìkọlù náà!

29/5/2014

jesuslifetogether.com
Yorùbá Languages icon
 Share icon